BÁN NHÀ ĐẸP TRUNG TÂM PHÚ NHUẬN ĐƯỜNG NGUYỄN THỊ HUỲNH – 5PN FULL CÔNG NĂNG – GIÁ TỐT 12,6 TỶ
Nhà phố
52 m2(8 x 20)
12,6 Tỷ
~242 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Thị Huỳnh
Loại giao dịch
Mua Bán
Mức giá
trên 20 triệu
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Nhà phố
52 m2(8 x 20)
12,6 Tỷ
~242 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Thị Huỳnh
Nhà phố
40 m2(8 x 20)
7,9 Tỷ
~198 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Đình Chính
Nhà phố
57.6 m2(8 x 20)
20,5 Tỷ
~356 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Nhà phố
365 m2(8 x 20)
120 Tỷ
~329 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Trọng Tuyển
Nhà phố
73.1 m2(8 x 20)
17 Tỷ
~233 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Nhà phố
64 m2(8 x 20)
15 Tỷ
~234 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Trần Huy Liệu
Nhà phố
52 m2(8 x 20)
26 Tỷ
~500 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Trần Hữu Trang
Nhà phố
99.2 m2(8 x 20)
30 Tỷ
~302 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Trường Sa
Nhà phố
146 m2(8 x 20)
58 Tỷ
~397 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Trọng Tuyển
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
13,5 Tỷ
~225 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Nhà phố
159.5 m2(8 x 20)
27 Tỷ
~169 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Hồ Biểu Chánh
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
12,5 Tỷ
~208 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Nhà phố
394 m2(8 x 20)
125 Tỷ
~317 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Trương Quốc Dung
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
13,5 Tỷ
~225 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh