Bán Nhà 2 Mặt tiền Thông thoáng đường Nguyễn Kiệm, Phường Đức Nhuận, Quận Phú Nhuận (cũ)_Công nhận 71m2_Giá chỉ 9.8 tỷ Thương lượng
Nhà phố
81.4 m2(8 x 20)
9,8 Tỷ
~120 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Kiệm
Loại giao dịch
Mua Bán
Mức giá
trên 20 triệu
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Nhà phố
81.4 m2(8 x 20)
9,8 Tỷ
~120 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Kiệm
Bất động sản khác
56 m2(8 x 20)
15 Tỷ
~268 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
13,5 Tỷ
~225 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Nhà phố
159.5 m2(8 x 20)
27 Tỷ
~169 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Hồ Biểu Chánh
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
12,5 Tỷ
~208 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Nhà phố
61 m2(8 x 20)
11,9 Tỷ
~195 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Bất động sản khác
52.7 m2(8 x 20)
13,9 Tỷ
~264 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Hoàng Văn Thụ
Bất động sản khác
56 m2(8 x 20)
19 Tỷ
~339 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Bất động sản khác
88 m2(8 x 20)
16,5 Tỷ
~188 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Hồ Biểu Chánh
Nhà phố
394 m2(8 x 20)
125 Tỷ
~317 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Trương Quốc Dung
Bất động sản khác
81 m2(8 x 20)
25,5 Tỷ
~315 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Bùi Văn Thêm
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
13,5 Tỷ
~225 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh