BÁN TÒA CHDV CAO CẤP NGUYỄN THƯỢNG HIỀN – PHÚ NHUẬN – 12.4x22.25m – HẦM + 8 TẦNG - GIÁ 119 TỶ
Bất động sản khác
278.3 m2(8 x 20)
115 Tỷ
~413 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Thượng Hiền
Loại giao dịch
Mua Bán
Mức giá
trên 20 triệu
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Bất động sản khác
278.3 m2(8 x 20)
115 Tỷ
~413 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Thượng Hiền
Bất động sản khác
69.2 m2(8 x 20)
16,9 Tỷ
~244 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Trần Hữu Trang
Nhà phố
48 m2(8 x 20)
12 Tỷ
~250 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Đặng Văn Ngữ
Nhà phố
39 m2(8 x 20)
10,9 Tỷ
~279 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Phùng Văn Cung
Nhà phố
72 m2(8 x 20)
24 Tỷ
~333 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Phan Đình Phùng
Nhà phố
40 m2(8 x 20)
12 Tỷ
~300 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Đào Duy Từ
Bất động sản khác
74 m2(8 x 20)
17,5 Tỷ
~236 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Trọng Tuyển
Nhà phố
255.3 m2(8 x 20)
60 Tỷ
~235 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Đào Duy Anh
Nhà phố
84 m2(8 x 20)
11,8 Tỷ
~140 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Nhà phố
64 m2(8 x 20)
25 Tỷ
~391 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
đường Hoa Lan
Bất động sản khác
60 m2(8 x 20)
21 Tỷ
~350 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Trường Sa
Bất động sản khác
135 m2(8 x 20)
40 Tỷ
~296 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Trọng Tuyển
Bất động sản khác
60 m2(8 x 20)
20,5 Tỷ
~342 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
52 m2(8 x 20)
12,6 Tỷ
~242 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Thị Huỳnh
Nhà phố
363 m2(8 x 20)
79,5 Tỷ
~219 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Cầm Bá Thước
Nhà phố
40 m2(8 x 20)
7,9 Tỷ
~198 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Đình Chính
Nhà phố
101 m2(8 x 20)
18,9 Tỷ
~187 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Cô Giang
Nhà phố
57.6 m2(8 x 20)
20,5 Tỷ
~356 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Nhà phố
257 m2(8 x 20)
75 Tỷ
~292 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Đào Duy Anh
Nhà phố
101 m2(8 x 20)
18,9 Tỷ
~187 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Cô Giang
Nhà phố
365 m2(8 x 20)
120 Tỷ
~329 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Trọng Tuyển
Nhà phố
57 m2(8 x 20)
15,5 Tỷ
~272 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
73.1 m2(8 x 20)
17 Tỷ
~233 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Nhà phố
64 m2(8 x 20)
15 Tỷ
~234 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Trần Huy Liệu
Bất động sản khác
68 m2(8 x 20)
16,5 Tỷ
~243 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Đào Duy Anh
Nhà phố
101 m2(8 x 20)
18,9 Tỷ
~187 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Cô Giang
Nhà phố
101 m2(8 x 20)
18,9 Tỷ
~187 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Cô Giang
Bất động sản khác
104 m2(8 x 20)
25 Tỷ
~240 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Đình Chính
Nhà phố
52 m2(8 x 20)
26 Tỷ
~500 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Trần Hữu Trang
Bất động sản khác
78.2 m2(8 x 20)
24,8 Tỷ
~317 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Trần Huy Liệu
Nhà phố
99.2 m2(8 x 20)
30 Tỷ
~302 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Trường Sa
Bất động sản khác
60 m2(8 x 20)
18,5 Tỷ
~308 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Phùng Văn Cung
Nhà phố
64 m2(8 x 20)
27,5 Tỷ
~430 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Hoa Sứ
Nhà phố
298 m2(8 x 20)
99 Tỷ
~332 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Phan Đình Phùng
Bất động sản khác
84.8 m2(8 x 20)
24 Tỷ
~283 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Bùi Văn Thêm
Nhà phố
146 m2(8 x 20)
58 Tỷ
~397 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Trọng Tuyển
Nhà phố
140 m2(8 x 20)
27,5 Tỷ
~196 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Đào Duy Anh
Nhà phố
81.4 m2(8 x 20)
9,8 Tỷ
~120 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Kiệm
Bất động sản khác
56 m2(8 x 20)
15 Tỷ
~268 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
13,5 Tỷ
~225 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh