Bán nhà hẻm xe hơi 451/.../... đường Tô Hiến Thành, Phường Diên Hồng, Quận 10 (cũ)_Ngang 11m, Dài 32m_Giá chỉ 75 tỷ
Bất động sản khác
364 m2(8 x 20)
75 Tỷ
~206 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Bất động sản khác
364 m2(8 x 20)
75 Tỷ
~206 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Tô Hiến Thành
Bất động sản khác
117.6 m2(8 x 20)
48 Tỷ
~408 Triệu/m200
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
72 m2(8 x 20)
29 Tỷ
~403 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Đào Duy Từ
Bất động sản khác
96 m2(8 x 20)
41 Tỷ
~427 Triệu/m200
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
18 Tỷ
~300 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Hồ Bá Kiện
Nhà phố
58.5 m2(8 x 20)
23,2 Tỷ
~397 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
96 m2(8 x 20)
32 Tỷ
~333 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Nguyễn Giản Thanh
Nhà phố
68.3 m2(8 x 20)
35 Tỷ
~512 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
114 m2(8 x 20)
25 Tỷ
~219 Triệu/m200
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
56.1 m2(8 x 20)
12,5 Tỷ
~223 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Cách Mạng Tháng Tám