BÁN NHÀ HẺM 10M HOÀNG DƯ KHƯƠNG – QUẬN 10 | 5.6x13m | 6 TẦNG – 27 TỶ
Bất động sản khác
75 m2(8 x 20)
27 Tỷ
~360 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Hoàng Dư Khương
Loại giao dịch
Mua Bán
Phường/Xã
Tất cả
Mức giá
trên 20 triệu
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Bất động sản khác
75 m2(8 x 20)
27 Tỷ
~360 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Hoàng Dư Khương
Nhà phố
128 m2(8 x 20)
71 Tỷ
~555 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
51.3 m2(8 x 20)
11,9 Tỷ
~232 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Đồng Nai
Bất động sản khác
65.5 m2(8 x 20)
22 Tỷ
~336 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Bất động sản khác
60.2 m2(8 x 20)
25,5 Tỷ
~424 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Bất động sản khác
62.9 m2(8 x 20)
23 Tỷ
~366 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
50 m2(8 x 20)
24 Tỷ
~480 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Ngô Gia Tự
Nhà phố
84 m2(8 x 20)
21 Tỷ
~250 Triệu/m200
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Bất động sản khác
65.5 m2(8 x 20)
22 Tỷ
~336 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
40.5 m2(8 x 20)
21 Tỷ
~519 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Lê Hồng Phong
Nhà phố
61 m2(8 x 20)
13,5 Tỷ
~221 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Tô Hiến Thành
Nhà phố
64 m2(8 x 20)
20,8 Tỷ
~325 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
82.5 m2(8 x 20)
24,5 Tỷ
~297 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Trần Thiện Chánh
Bất động sản khác
65.6 m2(8 x 20)
25 Tỷ
~381 Triệu/m200
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
282 m2(8 x 20)
100 Tỷ
~355 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Hòa Hưng
Bất động sản khác
39 m2(8 x 20)
13,5 Tỷ
~346 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
51.3 m2(8 x 20)
11,9 Tỷ
~232 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Đồng Nai
Nhà phố
50.2 m2(8 x 20)
12,8 Tỷ
~255 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Tô Hiến Thành
Nhà phố
90.2 m2(8 x 20)
45 Tỷ
~499 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Lê Hồng Phong
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
27 Tỷ
~450 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Lý Thái Tổ
Nhà phố
54 m2(8 x 20)
22,5 Tỷ
~417 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Đào Duy Từ
Nhà phố
38.5 m2(8 x 20)
11,5 Tỷ
~299 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Tân Phước
Nhà phố
220 m2(8 x 20)
68 Tỷ
~309 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
52 m2(8 x 20)
17,5 Tỷ
~337 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Lê Hồng Phong
Nhà phố
223 m2(8 x 20)
115 Tỷ
~516 Triệu/m200
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
82.5 m2(8 x 20)
27 Tỷ
~327 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Trần Thiện Chánh
Nhà phố
82.5 m2(8 x 20)
24,5 Tỷ
~297 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Trần Thiện Chánh
Bất động sản khác
40.9 m2(8 x 20)
12 Tỷ
~293 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Nguyễn Tri Phương
Nhà phố
91.5 m2(8 x 20)
65 Tỷ
~710 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Nguyễn Tri Phương
Nhà phố
98 m2(8 x 20)
16 Tỷ
~163 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Hòa Hảo
Nhà phố
93.8 m2(8 x 20)
16,5 Tỷ
~176 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Nguyễn Tiểu La
Nhà phố
67 m2(8 x 20)
21 Tỷ
~313 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Nguyễn Tri Phương
Nhà phố
95 m2(8 x 20)
21 Tỷ
~221 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Nguyễn Tri Phương
Bất động sản khác
60 m2(8 x 20)
49 Tỷ
~817 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
55 m2(8 x 20)
13 Tỷ
~236 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Tô Hiến Thành
Nhà phố
499 m2(8 x 20)
350 Tỷ
~701 Triệu/m200
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
77.35 m2(8 x 20)
45 Tỷ
~582 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Bất động sản khác
80 m2(8 x 20)
40 Tỷ
~500 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
14,5 Tỷ
~242 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Bắc Hải
Nhà phố
39 m2(8 x 20)
14 Tỷ
~359 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Vĩnh Viễn