BÁN NHÀ QUẬN 1 – NGUYỄN TRÃI – 140m² – HẦM + 5 LẦU – THANG MÁY – CHỈ 35 TỶ
Nhà phố
162 m2(8 x 20)
35 Tỷ
~216 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
Loại giao dịch
Mua Bán
Phường/Xã
Cầu Ông Lãnh
Mức giá
trên 20 triệu
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Nhà phố
162 m2(8 x 20)
35 Tỷ
~216 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
35 m2(8 x 20)
16 Tỷ
~457 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
42 m2(8 x 20)
12,5 Tỷ
~298 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
43 m2(8 x 20)
28,5 Tỷ
~663 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
162 m2(8 x 20)
35 Tỷ
~216 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
80 m2(8 x 20)
35 Tỷ
~438 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
80 m2(8 x 20)
35 Tỷ
~438 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
47.85 m2(8 x 20)
17 Tỷ
~355 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Cô Bắc
Nhà phố
40.3 m2(8 x 20)
13,5 Tỷ
~335 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
108.8 m2(8 x 20)
43 Tỷ
~395 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
147 m2(8 x 20)
17,5 Tỷ
~119 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
207 m2(8 x 20)
120 Tỷ
~580 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
216 m2(8 x 20)
125 Tỷ
~579 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Trần Đình Xu
Nhà phố
108.8 m2(8 x 20)
43 Tỷ
~395 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
79.6 m2(8 x 20)
55 Tỷ
~691 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Trần Hưng Đạo