Bán Nhà Vị trí đắc địa 2 Mặt tiền đường Nguyễn Hữu Cầu, Phường Tân Định, Quận 1 (cũ)_Diện tích: 13.2x22m, Nở hậu 25m - Giá chỉ: 190 tỷ
Nhà phố
342 m2(8 x 20)
190 Tỷ
~556 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nhà phố
342 m2(8 x 20)
190 Tỷ
~556 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Hữu Cầu
Nhà phố
320 m2(8 x 20)
400 Tỷ
~1.25 Tỷ/m200
Quận 1 cũ
Tôn Đức Thắng
Nhà phố
200 m2(8 x 20)
34 Tỷ
~170 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Thị Minh Khai
Nhà phố
261 m2(8 x 20)
140 Tỷ
~536 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Phan Kế Bính
Nhà phố
68 m2(8 x 20)
22 Tỷ
~324 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Phạm Ngũ Lão
Nhà phố
68 m2(8 x 20)
110 Tỷ
~1.62 Tỷ/m200
Quận 1 cũ
Phạm Ngũ Lão
Nhà phố
47.4 m2(8 x 20)
15,8 Tỷ
~333 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
108.8 m2(8 x 20)
43 Tỷ
~395 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
47.4 m2(8 x 20)
15,8 Tỷ
~333 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
49.3 m2(8 x 20)
16 Tỷ
~325 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Trần Khánh Dư
Nhà phố
79.6 m2(8 x 20)
55 Tỷ
~691 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
52 m2(8 x 20)
25,5 Tỷ
~490 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Trần Khánh Dư
Nhà phố
78 m2(8 x 20)
46 Tỷ
~590 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Thái Bình
Nhà phố
68 m2(8 x 20)
55 Tỷ
~809 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Phạm Ngũ Lão
Nhà phố
43.7 m2(8 x 20)
7 Tỷ 850 Triệu
~180 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Trần Quang Khải
Nhà phố
80.3 m2(8 x 20)
25 Tỷ
~311 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Mai Thị Lựu