Giảm sốc! Bán Nhà mới đẹp_ 6 lầu_đường Lão Tử, Phường Chợ Lớn, Quận 5 (cũ)_DT: 4.1x13m, nở hậu 13m_Giá chỉ 15 tỷ
Nhà phố
58.4 m2(8 x 20)
17,5 Tỷ
~300 Triệu/m200
Quận 5 cũ
13-04-2026 Mặt Tiền
Nhà phố
58.4 m2(8 x 20)
17,5 Tỷ
~300 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Lão Tử
Nhà phố
43.7 m2(8 x 20)
7 Tỷ 850 Triệu
~180 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Trần Quang Khải
Nhà phố
56.1 m2(8 x 20)
12,5 Tỷ
~223 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
80.3 m2(8 x 20)
25 Tỷ
~311 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Mai Thị Lựu
Nhà phố
77 m2(8 x 20)
230 Tỷ
~2.99 Tỷ/m200
Gò Vấp cũ
đường số số 13