BÁN NHÀ TRẦN CHÁNH CHIẾU – QUẬN 5 | 3.95x25m | LỬNG + 4 TẦNG – 23 TỶ
Nhà phố
100 m2(8 x 20)
23 Tỷ
~230 Triệu/m200
Quận 5 cũ
hôm qua Mặt Tiền
Trần Chánh Chiếu
Loại giao dịch
Mua Bán
Phường/Xã
Chợ Lớn
Mức giá
dưới 23 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Nhà phố
100 m2(8 x 20)
23 Tỷ
~230 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Trần Chánh Chiếu
Nhà phố
74.7 m2(8 x 20)
19 Tỷ
~254 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Triệu Quang Phục
Nhà phố
58.4 m2(8 x 20)
17,5 Tỷ
~300 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Lão Tử