BÁN NHÀ TRUNG TÂM NGUYỄN BỈNH KHIÊM – QUẬN 1 | 7.5x4.5m | 11 TỶ
Nhà phố
34 m2(8 x 20)
11 Tỷ
~324 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Loại giao dịch
Mua Bán
Phường/Xã
Tất cả
Mức giá
7 - 11 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Nhà phố
34 m2(8 x 20)
11 Tỷ
~324 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Nhà phố
38 m2(8 x 20)
10 Tỷ
~263 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Hai Bà Trưng
Nhà phố
27 m2(8 x 20)
8,5 Tỷ
~315 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Nhà phố
40 m2(8 x 20)
7,9 Tỷ
~198 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Đình Chính
Nhà phố
69.5 m2(8 x 20)
9,8 Tỷ
~141 Triệu/m200
Tân Phú cũ
Đỗ Nhuận
Nhà phố
84.17 m2(8 x 20)
9,2 Tỷ
~109 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Phạm Văn Hai
Nhà phố
30 m2(8 x 20)
9,5 Tỷ
~317 Triệu/m200
Tân Phú cũ
Tân Sơn Nhì
Nhà phố
81.4 m2(8 x 20)
9,8 Tỷ
~120 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Kiệm
Nhà phố
51.6 m2(8 x 20)
8,9 Tỷ
~172 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
25.4 m2(8 x 20)
7,5 Tỷ
~295 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
47 m2(8 x 20)
10,5 Tỷ
~223 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Phan Sào Nam
Nhà phố
88.5 m2(8 x 20)
9,8 Tỷ
~111 Triệu/m200
Tân Phú cũ
Dương Văn Dương
Nhà phố
43.7 m2(8 x 20)
7 Tỷ 850 Triệu
~180 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Trần Quang Khải