Bán Nhà Đường Kinh Doanh Trường Chinh, Phường Tân Bình, Quận Tân Bình (cũ)_DT: 4x17m_Giá: 16.5 tỷ thương lượng
Nhà phố
68 m2(8 x 20)
16,5 Tỷ
~243 Triệu/m200
Tân Bình cũ
17-04-2026 Mặt Tiền
Trường Chinh
Loại giao dịch
Mua Bán
Phường/Xã
Tất cả
Mức giá
13 - 17 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Nhà phố
68 m2(8 x 20)
16,5 Tỷ
~243 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
53 m2(8 x 20)
14,9 Tỷ
~281 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Thành Mỹ
Nhà phố
114.4 m2(8 x 20)
16,5 Tỷ
~144 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Trường Sa
Nhà phố
49 m2(8 x 20)
14 Tỷ
~286 Triệu/m200
Quận 11 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
51.68 m2(8 x 20)
15 Tỷ
~290 Triệu/m200
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
13,5 Tỷ
~225 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Nhà phố
72 m2(8 x 20)
15 Tỷ
~208 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Nhất Chi Mai
Nhà phố
83.7 m2(8 x 20)
16,5 Tỷ
~197 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Lý Thường Kiệt