Bán Nhà Cư Xá Bắc Hải gần công viên, Phường Hòa Hưng, Quận 10 (cũ)_diện tích: 4x16m, nở hậu 4.5m_Giá chỉ 1x tỷ thương lượng
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
14,5 Tỷ
~242 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Bắc Hải
Loại giao dịch
Mua Bán
Phường/Xã
Tất cả
Mức giá
dưới 15 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
14,5 Tỷ
~242 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Bắc Hải
Nhà phố
39 m2(8 x 20)
14 Tỷ
~359 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Vĩnh Viễn
Nhà phố
39 m2(8 x 20)
14 Tỷ
~359 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Vĩnh Viễn
Nhà phố
68.4 m2(8 x 20)
14,5 Tỷ
~212 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Hồng Hà
Nhà phố
53 m2(8 x 20)
14,9 Tỷ
~281 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Thành Mỹ
Nhà phố
49 m2(8 x 20)
14 Tỷ
~286 Triệu/m200
Quận 11 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
51.68 m2(8 x 20)
15 Tỷ
~290 Triệu/m200
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
25.4 m2(8 x 20)
7,5 Tỷ
~295 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
13,5 Tỷ
~225 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Nhà phố
72 m2(8 x 20)
15 Tỷ
~208 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Nhất Chi Mai
Nhà phố
47 m2(8 x 20)
10,5 Tỷ
~223 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Phan Sào Nam
Nhà phố
88.5 m2(8 x 20)
9,8 Tỷ
~111 Triệu/m200
Tân Phú cũ
Dương Văn Dương
Nhà phố
43.7 m2(8 x 20)
7 Tỷ 850 Triệu
~180 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Trần Quang Khải
Nhà phố
56.1 m2(8 x 20)
12,5 Tỷ
~223 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Cách Mạng Tháng Tám