Bán Nhà Riêng 3 tầng Hẻm VIP đường Trần Huy Liệu, Phường Phú Nhuận, Quận Phú Nhuận (cũ)_Diện tích: 3.9x17m_Giá chỉ: 15 tỷ
Nhà phố
64 m2(8 x 20)
15 Tỷ
~234 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Trần Huy Liệu
16 Tỷ
~ 258 Triệu/m262m2
(6.2m x 10m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 6.2m | |
| Dài | 10m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 62 m2 | |
| Số tầng | 4 |
💥 BÁN NHÀ NGUYỄN THỊ HUỲNH PHÚ NHUẬN 6.1X10 – NHÀ 4 TẦNG Ở NGAY – GIÁ CHỐT 14.8 TỶ (TL NHẸ) 💥
🏠 Nhà mặt tiền khu đẹp trung tâm Nguyễn Thị Huỳnh, phường 11 Phú Nhuận – khu dân cư sang, an ninh, tiện di chuyển về Quận 1, Quận 3 chỉ vài phút.
📍 Mặt tiền Nguyễn Thị Huỳnh, P.11, Phú Nhuận
📐 DT: 6.1 x 10m – công nhận 55.6m²
🏗️ Kết cấu: 4 tầng kiên cố – chủ đang ở, nhà còn rất tốt
🔥 Ưu điểm nổi bật:
✔ Vị trí trung tâm Phú Nhuận, tiện ích đầy đủ
✔ Khu vực giá trị cao, dễ cho thuê hoặc giữ tài sản
✔ Nhà xây sẵn 4 tầng, vào ở hoặc khai thác ngay
✔ Pháp lý chuẩn, giao dịch nhanh
💰 Giá bán: 14.8 tỷ (thương lượng nhẹ)
📞 LIÊN HỆ NGAY: Thanh Vân 0765589889 để được hỗ trợ
Nhà phố
64 m2(8 x 20)
15 Tỷ
~234 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Trần Huy Liệu
Nhà phố
73.1 m2(8 x 20)
17 Tỷ
~233 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
13,5 Tỷ
~225 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
13,5 Tỷ
~225 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
14,5 Tỷ
~242 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Bắc Hải
Nhà phố
68.4 m2(8 x 20)
14,5 Tỷ
~212 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Hồng Hà
Nhà phố
79 m2(8 x 20)
14,5 Tỷ
~184 Triệu/m200
Tân Bình cũ
đường Ba Vân
Nhà phố
64 m2(8 x 20)
14,8 Tỷ
~231 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết