BÁN NHÀ TRẦN CHÁNH CHIẾU – QUẬN 5 | 3.95x25m | LỬNG + 4 TẦNG – 23 TỶ
Nhà phố
100 m2(8 x 20)
23 Tỷ
~230 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Trần Chánh Chiếu
Loại giao dịch
Mua Bán
Phường/Xã
Tất cả
Mức giá
21 - 25 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Nhà phố
100 m2(8 x 20)
23 Tỷ
~230 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Trần Chánh Chiếu
Nhà phố
64 m2(8 x 20)
25 Tỷ
~391 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
đường Hoa Lan
Nhà phố
126 m2(8 x 20)
21 Tỷ
~167 Triệu/m200
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
50 m2(8 x 20)
24 Tỷ
~480 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Ngô Gia Tự
Nhà phố
40.5 m2(8 x 20)
21 Tỷ
~519 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Lê Hồng Phong
Nhà phố
60.8 m2(8 x 20)
23,5 Tỷ
~387 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
50 m2(8 x 20)
23 Tỷ
~460 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
75 m2(8 x 20)
22 Tỷ
~293 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Nguyễn Thái Bình
Nhà phố
54 m2(8 x 20)
22,5 Tỷ
~417 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Đào Duy Từ
Nhà phố
89.78 m2(8 x 20)
22,5 Tỷ
~251 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Trương Công Định
Nhà phố
80 m2(8 x 20)
23 Tỷ
~288 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
75 m2(8 x 20)
22 Tỷ
~293 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Nguyễn Thái Bình
Nhà phố
75 m2(8 x 20)
21 Tỷ
~280 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Nguyễn Trọng Tuyển
Nhà phố
122 m2(8 x 20)
25 Tỷ
~205 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Tân Trang
Nhà phố
83 m2(8 x 20)
23 Tỷ
~277 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Nguyễn Minh Hoàng
Nhà phố
105 m2(8 x 20)
23 Tỷ
~219 Triệu/m200
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
50 m2(8 x 20)
23 Tỷ
~460 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
74.52 m2(8 x 20)
24 Tỷ
~322 Triệu/m200
Quận 11 cũ
3 Tháng 2