GIẢM MẠNH 6 TỶ – CẶP 2 CĂN MẶT TIỀN LẠC LONG QUÂN, QUẬN 11 - GIÁ GIẢM CÒN 21 TỶ
Nhà phố
126 m2(8 x 20)
21 Tỷ
~167 Triệu/m200
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Loại giao dịch
Mua Bán
Phường/Xã
Tất cả
Mức giá
17 - 21 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Nhà phố
126 m2(8 x 20)
21 Tỷ
~167 Triệu/m200
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
49.2 m2(8 x 20)
17,5 Tỷ
~356 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Ni Sư Huỳnh Liên
Nhà phố
40.5 m2(8 x 20)
21 Tỷ
~519 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Lê Hồng Phong
Nhà phố
57.6 m2(8 x 20)
20,5 Tỷ
~356 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Nhà phố
47.85 m2(8 x 20)
17 Tỷ
~355 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Cô Bắc
Nhà phố
52 m2(8 x 20)
17,5 Tỷ
~337 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Lê Hồng Phong
Nhà phố
115 m2(8 x 20)
18,5 Tỷ
~161 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Đông Hồ
Nhà phố
115 m2(8 x 20)
18,5 Tỷ
~161 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Đông Hồ
Nhà phố
74.7 m2(8 x 20)
19 Tỷ
~254 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Triệu Quang Phục
Nhà phố
72 m2(8 x 20)
18 Tỷ
~250 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Bàu Cát
Nhà phố
75 m2(8 x 20)
17,5 Tỷ
~233 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Ca Văn Thỉnh
Nhà phố
75 m2(8 x 20)
21 Tỷ
~280 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Nguyễn Trọng Tuyển
Nhà phố
88 m2(8 x 20)
19 Tỷ
~216 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
96 m2(8 x 20)
17,5 Tỷ
~182 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Ca Văn Thỉnh
Nhà phố
90.3 m2(8 x 20)
17,5 Tỷ
~194 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Tân Hải
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
18 Tỷ
~300 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Hồ Bá Kiện
Nhà phố
58.4 m2(8 x 20)
17,5 Tỷ
~300 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Lão Tử