GIẢM GIÁ CHỐT NHANH – TÒA NHÀ 5 TẦNG DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH NGUYỄN VĂN CÔNG, GÒ VẤP - GIÁ 13.5 TỶ
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
13,5 Tỷ
~225 Triệu/m200
Gò Vấp cũ
11-05-2026 Mặt Tiền
Nguyễn Văn Công
Loại giao dịch
Mua Bán
Phường/Xã
Tất cả
Mức giá
10 - 14 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
13,5 Tỷ
~225 Triệu/m200
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Công
Nhà phố
42 m2(8 x 20)
12,5 Tỷ
~298 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
52 m2(8 x 20)
12,6 Tỷ
~242 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Thị Huỳnh
Nhà phố
38.5 m2(8 x 20)
11,5 Tỷ
~299 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Tân Phước
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
12 Tỷ
~200 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Hồng Lạc
Nhà phố
61 m2(8 x 20)
11,9 Tỷ
~195 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Nhà phố
39 m2(8 x 20)
14 Tỷ
~359 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Vĩnh Viễn
Nhà phố
39 m2(8 x 20)
14 Tỷ
~359 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Vĩnh Viễn
Nhà phố
49 m2(8 x 20)
14 Tỷ
~286 Triệu/m200
Quận 11 cũ
3 Tháng 2