Bán Nhà Vị trí Kinh Doanh Đắc địa_Mặt tiền Đường Bạch Đằng, Phường Bình Thạnh, Quận Bình Thạnh (cũ)_Diện tích: 6.4x16m_Giá chỉ: 30 tỷ
Nhà phố
105 m2(8 x 20)
30 Tỷ
~286 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Loại giao dịch
Mua Bán
Phường/Xã
Tất cả
Mức giá
dưới 40 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Nhà phố
105 m2(8 x 20)
30 Tỷ
~286 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
75.2 m2(8 x 20)
33 Tỷ
~439 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Trần Nhật Duật
Nhà phố
172.96 m2(8 x 20)
35 Tỷ
~202 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Cù Chính Lan
Nhà phố
117 m2(8 x 20)
29 Tỷ
~248 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Nguyên Hồng
Nhà phố
49.5 m2(8 x 20)
31 Tỷ
~626 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Đỗ Ngọc Thạnh
Nhà phố
52 m2(8 x 20)
26 Tỷ
~500 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Trần Hữu Trang
Nhà phố
115 m2(8 x 20)
18,5 Tỷ
~161 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Đông Hồ
Nhà phố
74.7 m2(8 x 20)
19 Tỷ
~254 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Triệu Quang Phục
Nhà phố
80 m2(8 x 20)
25,7 Tỷ
~321 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Bạch Vân
Nhà phố
99.2 m2(8 x 20)
30 Tỷ
~302 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Trường Sa
Nhà phố
72 m2(8 x 20)
18 Tỷ
~250 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Bàu Cát
Nhà phố
64 m2(8 x 20)
27,5 Tỷ
~430 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Hoa Sứ
Nhà phố
64 m2(8 x 20)
15,9 Tỷ
~248 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Trường Sa
Nhà phố
80 m2(8 x 20)
26 Tỷ
~325 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Bạch Vân
Nhà phố
44.1 m2(8 x 20)
29 Tỷ
~658 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Nguyễn Thiện Thuật
Nhà phố
64 m2(8 x 20)
15,9 Tỷ
~248 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Trường Sa
Nhà phố
75 m2(8 x 20)
17,5 Tỷ
~233 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Ca Văn Thỉnh
Nhà phố
98.9 m2(8 x 20)
33 Tỷ
~334 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Bùi Hữu Nghĩa
Nhà phố
30 m2(8 x 20)
9,5 Tỷ
~317 Triệu/m200
Tân Phú cũ
Tân Sơn Nhì
Nhà phố
75 m2(8 x 20)
21 Tỷ
~280 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Nguyễn Trọng Tuyển
Nhà phố
88 m2(8 x 20)
19 Tỷ
~216 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
81.4 m2(8 x 20)
9,8 Tỷ
~120 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Kiệm
Nhà phố
64 m2(8 x 20)
27,5 Tỷ
~430 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Yết Kiêu
Nhà phố
80 m2(8 x 20)
26 Tỷ
~325 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Bạch Vân
Nhà phố
96 m2(8 x 20)
17,5 Tỷ
~182 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Ca Văn Thỉnh
Nhà phố
159.5 m2(8 x 20)
27 Tỷ
~169 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Hồ Biểu Chánh
Nhà phố
61 m2(8 x 20)
11,9 Tỷ
~195 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Nhà phố
122 m2(8 x 20)
25 Tỷ
~205 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Tân Trang
Nhà phố
39 m2(8 x 20)
14 Tỷ
~359 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Vĩnh Viễn
Nhà phố
39 m2(8 x 20)
14 Tỷ
~359 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Vĩnh Viễn
Nhà phố
130 m2(8 x 20)
33 Tỷ
~254 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Nguyễn Quang Bích
Nhà phố
83 m2(8 x 20)
23 Tỷ
~277 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Nguyễn Minh Hoàng
Nhà phố
90.3 m2(8 x 20)
17,5 Tỷ
~194 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Tân Hải
Nhà phố
68.4 m2(8 x 20)
14,5 Tỷ
~212 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Hồng Hà
Nhà phố
68 m2(8 x 20)
16,5 Tỷ
~243 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
130 m2(8 x 20)
33 Tỷ
~254 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Nguyễn Quang Bích
Nhà phố
105 m2(8 x 20)
23 Tỷ
~219 Triệu/m200
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
50 m2(8 x 20)
23 Tỷ
~460 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
72 m2(8 x 20)
29 Tỷ
~403 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Đào Duy Từ
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
18 Tỷ
~300 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Hồ Bá Kiện