BÁN NHÀ BA VÂN – TÂN BÌNH | 4x13m | 4 TẦNG – 13.7 TỶ
Nhà phố
52.6 m2(8 x 20)
13,7 Tỷ
~260 Triệu/m200
Tân Bình cũ
đường Ba Vân
13,9 Tỷ
~ 171 Triệu/m281.5m2
(4.1m x 19.4m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.1m | |
| Dài | 19.4m | |
| Mặt hậu | 4.3m | |
| Diện tích | 81.5 m2 | |
| Số tầng | 5 |
🔥 BÁN NHÀ ÂU CƠ – TÂN BÌNH | 4.3x16.4m | 4 TẦNG – 13.9 TỶ 🔥
🏡 Siêu phẩm khu trung tâm Tân Bình – vị trí Âu Cơ sầm uất, khu dân cư đông đúc, tiện ở, kinh doanh nhỏ hoặc đầu tư giữ tài sản lâu dài.
📍 Địa chỉ: Âu Cơ, P. Tân Bình (P.14, Q. Tân Bình)
📐 Diện tích: 4.3m x 16.4m
📄 Diện tích xây dựng: 209m²
🏗️ Kết cấu: 4 tầng kiên cố
🚗 Khu vực thuận tiện di chuyển, kết nối nhanh các trục đường lớn
✨ Giá trị nổi bật:
✔️ Nhà 4 tầng sẵn ở hoặc khai thác cho thuê
✔️ Khu dân cư đông đúc, nhu cầu kinh doanh cao
✔️ Vị trí trung tâm Tân Bình, tiện ích đầy đủ
✔️ Phù hợp ở, kinh doanh nhỏ hoặc giữ tài sản
✔️ Thanh khoản tốt, giá trị ổn định
💎 Cơ hội sở hữu nhà phố khu Tân Bình – tài sản gọn đẹp, dễ khai thác.
💰 Giá bán: 13.9 tỷ
📞 Liên hệ ngay Thanh Vân 0765589889 để được hỗ trợ xem nhà
Nhà phố
52.6 m2(8 x 20)
13,7 Tỷ
~260 Triệu/m200
Tân Bình cũ
đường Ba Vân
Nhà phố
72 m2(8 x 20)
15 Tỷ
~208 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Nhất Chi Mai
Nhà phố
91 m2(8 x 20)
11,8 Tỷ
~130 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
68 m2(8 x 20)
16,5 Tỷ
~243 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
68 m2(8 x 20)
16,5 Tỷ
~243 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
100 m2(8 x 20)
16,5 Tỷ
~165 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
100 m2(8 x 20)
16,5 Tỷ
~165 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
52 m2(8 x 20)
12,6 Tỷ
~242 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Thị Huỳnh
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết