SIÊU PHẨM TRUNG TÂM QUẬN 1 – MẶT TIỀN CÔ GIANG – GIÁ TRỊ KHAI THÁC CAO - DT: 4.2x18.5m - GIÁ 40 TỶ
Bất động sản khác
67.2 m2(8 x 20)
40 Tỷ
~595 Triệu/m200
Quận 1 cũ
09-05-2026 Mặt Tiền
Mức giá
40 - 44 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Bất động sản khác
67.2 m2(8 x 20)
40 Tỷ
~595 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Cô Giang
Bất động sản khác
63 m2(8 x 20)
42 Tỷ
~667 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Văn Tráng
Bất động sản khác
68.8 m2(8 x 20)
40 Tỷ
~581 Triệu/m200
Quận 1 cũ
đường Yersin
Bất động sản khác
108.9 m2(8 x 20)
42 Tỷ
~386 Triệu/m200
Tân Phú cũ
Lê Trọng Tấn
Bất động sản khác
80 m2(8 x 20)
40 Tỷ
~500 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Bất động sản khác
96 m2(8 x 20)
41 Tỷ
~427 Triệu/m200
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Bất động sản khác
103.1 m2(8 x 20)
43 Tỷ
~417 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Nguyễn Phúc Nguyên