BÁN NHÀ PHÚ NHUẬN – ĐẶNG VĂN NGỮ – 4.2x12m – 3 TẦNG – CHỈ 12 TỶ
Nhà phố
48 m2(8 x 20)
12 Tỷ
~250 Triệu/m200
Nhà phố
48 m2(8 x 20)
12 Tỷ
~250 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Đặng Văn Ngữ
Nhà phố
39 m2(8 x 20)
10,9 Tỷ
~279 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Phùng Văn Cung
Nhà phố
72 m2(8 x 20)
24 Tỷ
~333 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Phan Đình Phùng
Nhà phố
40 m2(8 x 20)
12 Tỷ
~300 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Đào Duy Từ
Bất động sản khác
74 m2(8 x 20)
17,5 Tỷ
~236 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Trọng Tuyển
Nhà phố
255.3 m2(8 x 20)
60 Tỷ
~235 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Đào Duy Anh
Nhà phố
84 m2(8 x 20)
11,8 Tỷ
~140 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Nhà phố
64 m2(8 x 20)
25 Tỷ
~391 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
đường Hoa Lan
Bất động sản khác
60 m2(8 x 20)
21 Tỷ
~350 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Trường Sa
Bất động sản khác
135 m2(8 x 20)
40 Tỷ
~296 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Trọng Tuyển
Bất động sản khác
60 m2(8 x 20)
20,5 Tỷ
~342 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
52 m2(8 x 20)
12,6 Tỷ
~242 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Thị Huỳnh
Nhà phố
363 m2(8 x 20)
79,5 Tỷ
~219 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Cầm Bá Thước
Nhà phố
40 m2(8 x 20)
7,9 Tỷ
~198 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Đình Chính
Nhà phố
101 m2(8 x 20)
18,9 Tỷ
~187 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Cô Giang
Nhà phố
57.6 m2(8 x 20)
20,5 Tỷ
~356 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Nhà phố
257 m2(8 x 20)
75 Tỷ
~292 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Đào Duy Anh
Nhà phố
101 m2(8 x 20)
18,9 Tỷ
~187 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Cô Giang
Nhà phố
365 m2(8 x 20)
120 Tỷ
~329 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Trọng Tuyển
Nhà phố
57 m2(8 x 20)
15,5 Tỷ
~272 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
73.1 m2(8 x 20)
17 Tỷ
~233 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Nhà phố
64 m2(8 x 20)
15 Tỷ
~234 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Trần Huy Liệu
Bất động sản khác
68 m2(8 x 20)
16,5 Tỷ
~243 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Đào Duy Anh
Nhà phố
101 m2(8 x 20)
18,9 Tỷ
~187 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Cô Giang
Nhà phố
101 m2(8 x 20)
18,9 Tỷ
~187 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Cô Giang
Bất động sản khác
104 m2(8 x 20)
25 Tỷ
~240 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Đình Chính
Nhà phố
52 m2(8 x 20)
26 Tỷ
~500 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Trần Hữu Trang
Bất động sản khác
78.2 m2(8 x 20)
24,8 Tỷ
~317 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Trần Huy Liệu
Nhà phố
99.2 m2(8 x 20)
30 Tỷ
~302 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Trường Sa
Bất động sản khác
60 m2(8 x 20)
18,5 Tỷ
~308 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Phùng Văn Cung
Nhà phố
64 m2(8 x 20)
27,5 Tỷ
~430 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Hoa Sứ
Nhà phố
298 m2(8 x 20)
99 Tỷ
~332 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Phan Đình Phùng
Bất động sản khác
84.8 m2(8 x 20)
24 Tỷ
~283 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Bùi Văn Thêm
Nhà phố
146 m2(8 x 20)
58 Tỷ
~397 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Trọng Tuyển
Nhà phố
140 m2(8 x 20)
27,5 Tỷ
~196 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Đào Duy Anh
Nhà phố
81.4 m2(8 x 20)
9,8 Tỷ
~120 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Kiệm
Bất động sản khác
56 m2(8 x 20)
15 Tỷ
~268 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
13,5 Tỷ
~225 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Nhà phố
159.5 m2(8 x 20)
27 Tỷ
~169 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Hồ Biểu Chánh
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
12,5 Tỷ
~208 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh