BÁN NHÀ HOÀNG SA – QUẬN 3 – 10x7M – GIÁ CHỈ 24 TỶ – GÓC 2 MẶT TIỀN SIÊU HIẾM
Nhà phố
37 m2(8 x 20)
23,8 Tỷ
~643 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Hoàng Sa
Loại giao dịch
Mua Bán
Mức giá
trên 20 triệu
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Nhà phố
37 m2(8 x 20)
23,8 Tỷ
~643 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
240 m2(8 x 20)
70 Tỷ
~292 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Nam Kỳ Khởi Nghĩa
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
16,5 Tỷ
~275 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lý Chính Thắng
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
13 Tỷ
~217 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
82.5 m2(8 x 20)
22 Tỷ
~267 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lý Chính Thắng
Nhà phố
75 m2(8 x 20)
60 Tỷ
~800 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
Bất động sản khác
100 m2(8 x 20)
31 Tỷ
~310 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Trương Định
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
15,8 Tỷ
~263 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
13 Tỷ
~217 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Bất động sản khác
67.2 m2(8 x 20)
20 Tỷ
~298 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Bất động sản khác
49.4 m2(8 x 20)
12,5 Tỷ
~253 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
75 m2(8 x 20)
60 Tỷ
~800 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
Nhà phố
240 m2(8 x 20)
70 Tỷ
~292 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Nam Kỳ Khởi Nghĩa
Nhà phố
240 m2(8 x 20)
70 Tỷ
~292 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Nam Kỳ Khởi Nghĩa
Nhà phố
89 m2(8 x 20)
24,5 Tỷ
~275 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
102 m2(8 x 20)
35 Tỷ
~343 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
120 m2(8 x 20)
37 Tỷ
~308 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
70 m2(8 x 20)
27 Tỷ
~386 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Bất động sản khác
67.2 m2(8 x 20)
20 Tỷ
~298 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
13 Tỷ
~217 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
109.15 m2(8 x 20)
57 Tỷ
~522 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Nguyễn Thiện Thuật
Nhà phố
126 m2(8 x 20)
45 Tỷ
~357 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
234 m2(8 x 20)
78 Tỷ
~333 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
663 m2(8 x 20)
176 Tỷ
~265 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Hai Bà Trưng
Nhà phố
84 m2(8 x 20)
47 Tỷ
~560 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Nhà phố
207 m2(8 x 20)
69 Tỷ
~333 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
1 m2(8 x 20)
148 Tỷ
~148 Tỷ/m200
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
Bất động sản khác
814 m2(8 x 20)
320 Tỷ
~393 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
240 m2(8 x 20)
90 Tỷ
~375 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Cao Thắng
Bất động sản khác
192 m2(8 x 20)
125 Tỷ
~651 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Tú Xương
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
12,5 Tỷ
~208 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
52.25 m2(8 x 20)
11,5 Tỷ
~220 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Cao ốc
336 m2(8 x 20)
330 Tỷ
~982 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lý Chính Thắng
Nhà phố
602.62 m2(8 x 20)
650 Tỷ
~1.08 Tỷ/m200
Quận 3 cũ
đường Pasteur
Nhà phố
260.79 m2(8 x 20)
160 Tỷ
~614 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lý Chính Thắng
Nhà phố
27 m2(8 x 20)
8,5 Tỷ
~315 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Nhà phố
68 m2(8 x 20)
25,5 Tỷ
~375 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Phạm Ngọc Thạch
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
12,5 Tỷ
~208 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
52.25 m2(8 x 20)
11,5 Tỷ
~220 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
72 m2(8 x 20)
16,8 Tỷ
~233 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ