Bán Nhà mặt tiền 8m đường Hồ Bá Kiện, Phường Hòa Hưng, Quận 10 (cũ)_Giá chỉ 18 tỷ
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
18 Tỷ
~300 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Hồ Bá Kiện
17,5 Tỷ
~ 337 Triệu/m252m2
(5.2m x 10m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | Tây-Bắc | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5.2m | |
| Dài | 10m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 52 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Độ rộng đường | 8m |
🏡 NHÀ QUẬN 10 – LÊ HỒNG PHONG – 4 TẦNG – SỔ HỒNG HOÀN CÔNG ĐỦ – GIÁ TỐT 🔥
📍 839/... Lê Hồng Phong, Phường Hòa Hưng (P.12, Quận 10 cũ)
✨ Khu trung tâm Quận 10 – kết nối nhanh Quận 1, khu dân cư đông đúc, tiện ở hoặc khai thác cho thuê
📏 Diện tích: 5.25m × 10m
🏢 Kết cấu: 1 trệt + 1 lửng + 2 lầu + sân thượng
📜 Pháp lý: Sổ hồng riêng – hoàn công đầy đủ
📍 🌟 Lợi thế nổi bật:
🚦 Khu Quận 10 trung tâm – tiện di chuyển
🏘️ Dân cư ổn định, tiện ích đầy đủ
📈 Phù hợp ở, cho thuê hoặc giữ tài sản lâu dài
💰 Giá tốt trong khu vực
💎 💰 Giá bán: 17.5 tỷ (thương lượng)
📞 📲 Liên hệ ngay để xem nhà & chốt nhanh!
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
18 Tỷ
~300 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Hồ Bá Kiện
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
14,5 Tỷ
~242 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Bắc Hải
Nhà phố
47.4 m2(8 x 20)
15,8 Tỷ
~333 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
47.4 m2(8 x 20)
15,8 Tỷ
~333 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
47.4 m2(8 x 20)
15,8 Tỷ
~333 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
64 m2(8 x 20)
15,9 Tỷ
~248 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Trường Sa
Nhà phố
64 m2(8 x 20)
15,9 Tỷ
~248 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Trường Sa
Nhà phố
98 m2(8 x 20)
16 Tỷ
~163 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Hòa Hảo
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết